General Alert

Bán đất thổ cư 90m2 đường Ba Vân, P14, Tân Bình, Giá 3.5 tỷ

Ba Vân, Phường 14, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

3.5 Tỷ
(38888888.9/ m2)
Diện tích
90.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất thổ cư 90m2 đường Ba Vân, P14, Tân Bình, Giá 3.5 tỷ
Vị trí: Nằm mặt tiền đường Ba Vân, phường 14, Tân Bình, TP HCM. - Tiện ích: Gần trường học các cấp, bệnh viện, chợ, trung tâm mua sắm. - Thổ cư 100%, cơ sở hạ tầng điện, nước máy, vỉa hè cống thoát nước đầy đủ. - Dân cư sầm uất, giao thông thuận lợi di chuyển về trung tâm thành phố. - Diện tích: 90m2 (5x18m). - Giá: 3.5 tỷ/nền. - Rất thuận tiện để ở sinh hoạt hay đầu tư, xây phòng trọ cho thuê, cũng như kinh. Doanh đa ngành nghề. - Pháp lý: Sổ hồng riêng, bao sang tên. Đất thổ cư 100%. - Đường trước nhà 12m vỉa hè 3m thuận tiện đi lại di chuyển. Liên hệ: 0904518609 Quang. Để biết thêm thông tin dự án.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 90.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 90.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng