General Alert

Bán đất Đông Thiên, 40m2, mt 5m, sổ đỏ riêng, 2.1 tỷ

Đông Thiên, Phường Thanh Trì, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

2.1 Tỷ
(52500000.0/ m2)
Diện tích
40.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu Bán đất Đông Thiên, 40m2, mt 5m, sổ đỏ riêng, 2.1 tỷ
Bán đất Đông Thiên, 40m2, mt 5m, sổ đỏ riêng, 2.1 tỷ - Ngõ trước nhà 2m. - Nhà cách phố 80m. - Trên đất có sẵn nhà cấp 4 có thể dùng tam, cơ bản xác định bán đất. - Lô đất phù hợp để xây nhà ở, với giá cả cực kỳ hợp lý.

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 40.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 40.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ đỏ