General Alert

_ Đất xã Tân Thông Hội, Củ Chi. Giá rẻ 160m2 chỉ 1 tỷ 3

Lê Minh Nhựt, Xã Tân Hội, Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh
Xem trên bản đồ quy hoạch

TỔNG GIÁ TRỊ:

1.3 Tỷ
(8176100.6/ m2)
Diện tích
159.0 M2

Tổng quan

Ảnh giới thiệu _ Đất xã Tân Thông Hội, Củ Chi. Giá rẻ 160m2 chỉ 1 tỷ 3
_ Đất xã Tân Thông Hội, Củ Chi. Giá rẻ _ Đất xã Tân Thông Hội, Củ Chi._ Ngang: 6m*26m_ DT: 159m2_ Hẻm 2 xe tải._ Đất đẹp, Vuông vức. Nằm giữa 2 nhà nên yên tâm k bị lấn chiếm._ Giá: 1,3tỷ

Chi tiết bất động sản

Phòng ngủ -
Chiều dài -
Diện tích đất 159.0 M2
Hướng -
Hiện trạng nhà -
Phòng tắm -
Chiều rộng -
Diện tích sử dụng 159.0 M2
Độ rộng mặt tiền đường -
Giấy tờ Sổ hồng